

SHULE YA KONDARI KAMUNYONGE,

S.L.P. 1114

Mob.0688383756

Tarehe.....

Kumb Na .KMN/SS/MSM/FI-1/Vol. I

Jana la mwanafunzi

.....

S.L.P.....

**YAH:MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KAMUNYONGE WILAYA YA MUSOMA (M)
MKOA WA MARA MWAKA 2021**

1. Utangulizi

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato Cha Kwanza katika shule hii mwaka 2021. Shule ya sekondari **KAMUNYONGE** ipo umbali wa **km 10** Kaskazini/mashariki/magharibi/kusini mji mkuu wa Mkoa / Halmashauri ya **musoma** usafiri was basi kutoka mjini unapatikana kutoka mjini katika kituo Cha nauli ni Tshs Muhula wa Kwanza wa masomo unaanza Tarehe **11/1/2021** na mwisho wa kuripoti shuleni ni Tarehe **15/1/2021** unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia Tarehe 11/1/2021

2. Mambo muhimu ya kuzingatia

a) Sare ya shule kwa wasichana

- i) Sketi ya rangi ya **aqua blue** yenye **Linda box** iwe ndefu Sana inayovuka magoti na ilingane nyuma na mbele
- ii) Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba visiwe na visiwe na visigino virefu
- iii) Soksi ndefu nyeupe
- iv) Shati jeupe lenye mikono mifupi
- v) Tai fupi yenye mikanda miwili
- vi) T- shirti ya blue bahari na Sweta ya blue
- vii) Madafutari makubwa **10**
- viii) Mathematical set 01
- ix) Rangi ya hijabu ifanane na sare ya shule Kama ni muislam

b) Sare ya shule kwa wavulana

- i) Soksi ndefu nyeupe
- ii) viatu vya kamba vyeusi vya ngozi
- iii) suruali ya rangi ya aqua blue yenye marinda mawili mbele isiyo bana na inayofunika viatu
- iv) shati jeupe lenye mikono mifupi

v) Tai ya rangi ya aqua blue

vi) mkanda wa ngozi wa suruali mweusi usio wa urembo

vii) Sweta la blue

viii) madaftari makubwa 10

ix) Mathematical set 01

x) T shirt ya blue

NB : Kama hujaelewa rangi ya kitambaa Cha shule na namna ya kushona Tai unaweza fika shuleni kwa msaada na maelekezo zaidi

3. Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa SHULE

- a) Wizi
- b) Uasherati na ushoga
- c) Ubakaji
- d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya Kama vile uvutaji bangi , cocaine, mirungi, kubeli na kadhalika
- e) Kupigana au kupiga
- f) Kuharibu kwa makusudi Mali ya umma
- g) Kudharau bendera ya taifa
- h) Kuwa mjamzito/ kupata mimba
- i) Kuoia au kuolewa
- j) Kutoa mimba
- k) Kugoma, kuchochea au kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu
- l) Kuwa na simu ya mkononi

4. Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi.

- a) Medical examination form ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospital ya serikali .fomu hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni
- b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo , fujo na makosa ya jinai
- c) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria , kanuni na maelezo mengine yanayotolewa na shule

5. Tafadhali Soma kwa makini maelezo/ maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

.....

MKUU WA SHULE

FOMU YA TAARIFA BINAFSI YA MWANAFUNZI NA MZAZI / MLEZI KUKUBALI SHERIA ZA SHULE

a) TAARIFA YA MWANAFUNZI:

- Jina kamili la mwanafunzi.....
- Tarehe ya kuzaliwa.....
- Mnaishi/ mnakaa wapi?.....
- Uraia Mtanzania/ sio Mtanzania
- Shule aliyotoka.....
- Namba ya mtihani(PS)/(SEC).....

b) TAARIFA YA MZAZI/ MLEZI:

- Jina la mzazi.....
- Kazi ya Mzazi/Mlezi.....
- Anuani ya Mzazi/ Mlezi
- Simu ya Mzazi/Mlezi / jirani
- Ndugu jamaa wa karibu wa mwanafunzi

Na	Jina la jamaa/ndugu.	(uhusiano)	Nambari ya simu	Anapo
1				
2				
3				

c) AHADI YA MWANAFUNZI

Mimi..... nimesoma na kuyaelewa maelekezo yote ya kujiunga na shule ya sekondari na **nimekubali/ sijakubali** kuipokea nafasi niliyopewa . Naahidi kufuata na kutekeleza sheria na taratibu zote za shule. Kusoma kwa bidii na Niko tayari kupokea adhabu yoyote andapo nitavunja utaratibu was shule kwa makusudi.

Sahihi..... Tarehe

d) AHADI YA MZAZI / MLEZI:

Mimi Mzazi/ Mlezi we mwanafunzi **ninaahidi/ siahidi** kushirikiana kwa karibu na uongozi was shule katika malezi ya mwanangu . Pia nitampatia mwanangu mahitaji yote muhimu (fedha na vifaa) Kama uongozi ulivyo elekeza.

Vilevile Niko/ siko tayari kupokea uamuzi utakaotolewa na uongozi wa shule endapo mwanangu atavunja sheria na taratibu za shule ikiwa ni pamoja na kusimamishwa masomo, kupewa adhabu au kufukuzwa shule

Sahii Tarehe.....

To the doctor concerned,

RE: MEDICAL EXAMINATION FORM

Please examine the following pupil and furnish me with his / her current health status.

Requested by school Authority.

NAME: SEX.....

ADDRESS:.....

OCCUPATION.....

a) GENERAL EXAMINATION:

- I) Ears:.....
- II) Eyes:.....
- III) Skin:.....
- IV) Upper and lower extremities:.....
- V) Chest:.....
- VI) Abdomen:.....
- VII) Dental:.....

b) PAST MEDICAL HISTORY:

c) LABORATORY EXAMINATION:

- I) Analysis:.....
- II) Stool:.....
- III) Sputum:.....
- IV) B.S:.....
- V) H.B:.....
- VI) Widal test:.....
- VII) Pregnancy Test:.....
- VIII)

Remarks:.....
.....

Date:..... Title.....
signature.....

