

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
SHERIA YA ARDHI NA 4 YA 1999  
(Na: 4 ya 1999)

OMBI LA MKAZI WA ARDHI KULIPWA FIDIA  
(Chini ya Kanuni ya 8 ya Kanuni za Fidia ya Ardhi, 2001)

1. Majina kamili (Jina la Ukoo kwanza)

---

(i) Jinsia.....

(ii) Umri .....

2. Anwani .....

3. Umeoa/umeolewa. Ndiyo/Hapana

4. Watoto wanaoishi pamoja na wewe

.....  
.....  
.....  
.....

5. Mahala ilipo ardhi inayohusika na fidia:

Kijiji.....

Wilaya.....

Mtaa/Barabara.....

6. Taarifa nyingine:

Kumbukumbu za Hati ya kumiliki Ardhi:

.....

7. Ukubwa wa eneo:.....

8. Matumizi ya sasa ya Ardhi:.....

9. Maslahi uliyonayo katika Ardhi inayohusika na fidia:

Hakimilik. Ndiyo/Hapana

Hakimiliki ya Kimila. Ndiyo/Hapana

Mkazi: ..... Ndiyo/Hapana

Hakimiliki isiyo asili (derivative right)

Kiasi kinachodaiwa Shs.....

10. Madai mengineyo:

(a) Maendelezo/Uboreshaji usiohamishika katika ardhi

Tshs:.....

(b) Ardhi ya malisho ya mifugo

Tshs:.....

Jina:.....

Saini/alama ya Dole gumba: .....

Tarehe:.....